Lịch sử

Robocon  »  Lịch sử

Robocon 2013

LH – SEE

Năm tham gia: 2013

Chỉ đạo viên: La Khải Khải

1

Hồ Đăng Khoa

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

Đội đã thi đấu xuất sắc tại vòng loại khu vực phía Nam và dành chức vô địch tại vòng chung kết cuộc thi Sáng Tạo Robot Việt Nam 2013 với chủ đề " Hành Tinh Xanh "

2

Võ Quang Huy

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

3

Bùi Văn Hưởng

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

4

Đinh Thành Long

12CD111

Cơ Điện-Điện Tử

5

Trương Thanh Quang

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

6

Nguyễn Đức Ninh

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

7

Nguyễn Thành Công

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

8

Vũ Đình Tâm

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

9

Đặng Văn Hạnh

11CD112

Cơ Điện-Điện Tử

10

Yn Tấn Phát

11CD112

Cơ Điện-Điện Tử

11

Trương Tuệ Thành

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

12

Trần Trọng Đức

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

13

Nguyễn Văn Thanh

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

14

Chung Tấn Thành

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

LH – NVN EAGLE

Năm tham gia: 2013

Chỉ đạo viên: Đoàn Dương Quý

1

Nguyễn Thế Hải

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

Đội đã thi đấu xuất sắc tại vòng loại khu vực phía Nam và dành giải Á quân tại vòng chung kết cuộc thi Sáng Tạo Robot Việt Nam 2013 với chủ đề " Hành Tinh Xanh "

2

Nguyễn Mộng Tài

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

3

Nguyễn Lộc Thiên

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

4

Lê Trọng Thành Đạt

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

5

Doãn Minh Khang Duy

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

6

Nguyễn Anh Tuấn

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

7

Nguyễn Minh Thông

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

8

Phạm Ngọc Vũ

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

9

Trần Văn Tuân

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

10

Trần Xuân Hà

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

11

Phạm Việt Hưng

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

12

Đặng Hữu Đạt

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

13

Lê Bặt Thắng

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

14

Phạm Văn Nam

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

LH – ET*

Năm tham gia: 2013

Chỉ đạo viên: Nguyễn Đình Đại

1

Bùi Quốc Lợi

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

Đội đã thi đấu xuất sắc tại vòng loại khu vực phía Nam và dành giải Ba tại vòng chung kết cuộc thi Sáng Tạo Robot Việt Nam 2013 với chủ đề " Hành Tinh Xanh "

2

Trần Văn Hùng

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

3

Võ Tá Lâm

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

4

Võ Văn Thành

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

5

Hoàng Lê Hùng

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

6

Đào Văn Minh

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

7

Nguyễn Hoàng Nam

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

8

Vũ Văn Mạnh

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

9

Nguyễn Tiến Cường

11DD111

Cơ Điện-Điện Tử

10

Nguyễn Hồng Phúc

09DV112

Cơ Điện-Điện Tử

11

Lê Xuân Tường

09DV112

Cơ Điện-Điện Tử

12

Phan Trần Hoàng

11DD111

Cơ Điện-Điện Tử

13

Phạm Thanh Huy

11DD111

Cơ Điện-Điện Tử

14

Hoàng Văn Quảng

11DD111

Cơ Điện-Điện Tử

LH – TNT

Năm tham gia: 2013

Chỉ đạo viên: Đoàn Dương Quý

1

Nguyễn Văn Hùng

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

Đội đã thi đấu xuất sắc tại vòng loại khu vực phía Nam và lọt vào vòng 1/16 chung kết cuộc thi Sáng Tạo Robot Việt Nam 2013 với chủ đề " Hành Tinh Xanh "

2

Phan Văn Thịnh

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

3

Nguyễn Đức Ba

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

4

Đoàn Văn Thọ

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

5

Trần Quốc Thành

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

6

Ngô Văn Thắng

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

7

Ngô Viết Long

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

8

Trần Đức Thanh

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

9

Trần Hữu Thần

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

10

Tống Nguyên Đức

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

11

Trịnh Xuân Sơn

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

12

Nguyễn Văn Dũng

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

13

Hà Quốc Tuấn

10CD112

Cơ Điện-Điện Tử

14

Phạm Minh Tâm

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

LH – NVNS

Năm tham gia: 2013

Chỉ đạo viên: Đoàn Dương Quý

1

Biện Minh Trí

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

Đội đã thi đấu xuất sắc tại vòng loại khu vực phía Nam và lọt vào vòng chung kết cuộc thi Sáng Tạo Robot Việt Nam 2013 với chủ đề " Hành Tinh Xanh "

2

Trần Duy Cương

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

3

Hứa Thành Luân

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

4

Nguyễn Ngọc Hoài

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

5

Phùng Tấn Đức

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

6

Tô Tấn Toàn

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

7

Nguyễn Hữu Phẩm

10DC111

Cơ Điện-Điện Tử

8

Nguyễn Vương Quốc

10CD111

Cơ Điện-Điện Tử

9

Nguyễn Bùi Thế Kỉ

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

10

Phan Thanh Tuyến

09CD111

Cơ Điện-Điện Tử

11

Nguyễn Anh Khoa

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

12

Đỗ Văn Trí

10DC111

Cơ Điện-Điện Tử

13

Đỗ Thành Công

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

14

Lưu Hoàng Sơn

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

LH – LEGEND

Năm tham gia: 2013

Chỉ đạo viên: Nguyễn Văn Thương

1

Nguyễn Đức Mạnh

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

Đội đã thi đấu xuất sắc tại vòng loại khu vực phía Nam và lọt vào vòng chung kết cuộc thi Sáng Tạo Robot Việt Nam 2013 với chủ đề " Hành Tinh Xanh "

2

Trần Quang Vũ

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

3

Nguyễn Văn Hoàng

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

4

Đỗ Mạnh Hùng

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

5

Lê Đức Thành

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

6

Hồ Ngọc Thọ

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

7

Lày Phắn Hoàng

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

8

Kiều Văn Việt

09DD111

Cơ Điện-Điện Tử

9

Trần Đình Vũ

09DD111

Cơ Điện-Điện Tử

10

Nguyễn Chí Công

11CD113

Cơ Điện-Điện Tử

11

Nguyễn Công Liêm

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

12

Phạm Minh Thông

12DV111

Cơ Điện-Điện Tử

13

Nguyễn Anh Tuấn

09DV111

Cơ Điện-Điện Tử

14

Lê Chí Linh

09DD111

Cơ Điện-Điện Tử

ROBOCON TECHSHOW

Năm tham gia: 2013

Chỉ đạo viên: Phạm Văn Toản

1

Lê Quang Đức

09DC111

Cơ Điện-Điện Tử

Đội đã dành giải Nhì cuộc thi Robocon TechShow  2013

2

Nguyễn Trần Thành Chánh

09DC111

Cơ Điện-Điện Tử

3

Hoàng Đại Nghĩa

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử

4

Nguyễn Duy Bình

09CD112

Cơ Điện-Điện Tử